shimizu

TƯ VẤN LÁ SỐ TỬ VI

2 bài viết trong chủ đề này

Chào mọi người.

Mọi người giúp e tư vấn lá sổ tử vi theo đường link e đã lấy ạ. http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaSoTuVi.php?name=Nguyễn+Thị+Xuân+Thu&ldate=2,2,2,12,11&year=0&gender=f&view=screen&size=2

Em năm nay đã 2 cháu, chồng sinh năm 1981. Những năm qua làm ăn vất vả mà chưa được may mắn lắm.

2 năm trở lại đây thì khó khăn quá. 

nhờ mọi người tư vấn giúp e liệu sự nghiệp, cuộc sống của 2 vợ chồng sau  này có suôn sẻ hơn k ạ?

Em chân thành rất cảm ơn & nóng lòng đợi sự tư vấn của các bậc tiền bối.

Posted (đã chỉnh sửa)

Chào bạn.

Đầu tiên mình khoanh tròn cung an thân của bạn trước nhé, nó an tại cung tài bạch có nguyên con địa không vào đây là thấy nguy rùi. vừa là cung tiền bạc lại vừa là cung an thân (cơ thể) nên cẩn sức khỏe nha bạn.

Mệnh Thiên lương hãm địa mà lại gặp cả không kiếp là thấy không may mắn rùi.

10 năm qua Đại hạn ở Phúc đức. mặc dù có song lộc là tài tinh nhưng lộc tồn đi với cự môn là thấy tốt luôn đi liền với xấu. Đại hạn này xung chiếu tại cung tài bạch thì nguy cơ tiền bạc khó giữ được thân xác cũng cực là phải rùi vì an cung thân tại đây mà. Đại hạn này buôn bán chớp thời cơ nhưng tốt đi liền với xấu cung tài đã an định là khó giữ của, đến lúc xấu thì kéo theo. Đặt biệt năm Mùi đã từng đi qua sẽ thấy rõ nhất về tình hình tiền bạc và thân xác của mình có vấn đề như thế nào à.

Năm nay bắt đầu qua Đại hạn mới nhưng đang chuyển tiếp từ đại hạn cũ qua nên cũng chưa khôi phục được. Với lại trong tam hợp sát phá tham, thất sát lại không ưa triệt làm mình cũng phải sợ mà rung cả tay chân.

Năm sau lại vào tam hợp của mệnh tài quan một lần nữa lo là đúng rùi xấu tốt lẫn lộn mà xấu nhiều hơn, lại là năm bước vào tam tai nha.

Tạm vậy nhé.

Edited by Lữ Huy Cường (Thiên Việt)

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay