Phạm Cương

Nhà chị Mylam

56 bài viết trong chủ đề này

Mylam thân mến!

Đúng hẹn,Tôi đã ra Hà nội và trao quà của Mylam cho Phạm Cương vào đúng trưa thứ ba. Dưới đây là Hình ảnh Phạm Cương rât khoái món Sôcla từ hà lan.

Mylam thân mến!

Đúng hẹn,Tôi đã ra Hà nội và trao quà của Mylam cho Phạm Cương vào đúng trưa thứ ba. Dưới đây là Hình ảnh Phạm Cương rât khoái món Sôcla từ hà lan.

ái chà chà, mới biết mặt Sư Huynh Phạm Cương đó nhe, đẹp chai quá hỉ. :(

Mấy hôm rày bận việc trung tâm nên bi h mới ghé vào đây, rất cảm ơn tấm thịnh tình của chị Mylam nhé, món quà tuy nhỏ nhưng rất ý nghĩ trong dịp cuối năm Noel này. Cụ thiên sứ lại đích thân cầm ra nên lại càng Hoàng tráng hơn. Hôm đó họp trù bị cho Lễ ra mắt nên các anh em cũng thưởng thức món quà này và rất hài lòng . Cảm ơn chị nhé.

Mọi người cũng rất vui khi biết sức khỏe và tinh thần của chị đã khá hơn trước đây rất nhiều. chị cố gắng thức hiện các giải pháp mà tôi và Thày Thiên sứ đua ra cho triệt để vào thì sẽ càng nhanh ổn định đó. Nhất là giải pháp cho Cầu thang ấy.

Thân chào chị.

@ anh Vothuong:Cụ TS có hay đùa là thường các Đt của cụ thành đạt luôn có 1 yếu tố giống nhau. Đó là "Đẹp chai" ! :(

Chào PC ,

ML cũng rất là bận, hổm rày cứ loay hoay vì những việc đâu đâu không. hôm nay mới nhớ vào đây một chút.

Cám ơn chú Thiên sứ , ML chỉ có thể gởi 1 ít gọi là quà thôi , và nhờ ông anh chồng cầm về VN dùm.

Khi nào ML và ông xã về thì chú TS + PC sẽ có hộp bự hơn.

Ái chà chà, lướt diễn đàn này một lúc mới phát hiện ra chú Thiên Sứ bậc cao nhân của diễn đàn. Vậy mà lúc nãy ở topic nào đó mình dám múa rìu qua mắt thợ. Hix hix... ngượng quá...!

Thanh minh vậy>>>Nhưng mà ở cái topic đó chả thấy bác ấy khẳng định gì cả, chỉ nói nước đôi, nửa hỏi nửa khẳng định nên em phải nói leo, mong bác thông cảm...!

Ái chà chà, lướt diễn đàn này một lúc mới phát hiện ra chú Thiên Sứ bậc cao nhân của diễn đàn. Vậy mà lúc nãy ở topic nào đó mình dám múa rìu qua mắt thợ. Hix hix... ngượng quá...!

Thanh minh vậy>>>Nhưng mà ở cái topic đó chả thấy bác ấy khẳng định gì cả, chỉ nói nước đôi, nửa hỏi nửa khẳng định nên em phải nói leo, mong bác thông cảm...!

Dạ chú (chắc chú cũng ngoài 60 như chú TS nhỉ, cháu xin phép xưng hô như vậy nhé) phải biết là chú TS ko những là cao nhân của diễn đan này mà là 1 trong những đệ nhất cao thủ ở VN mới đúng. Và là 1 trong số rất ít nhà khoa học nghiên cứu lý thuyết

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay