nguyenkha

Menh vo chinh dieu hay la Liêm trinh.

16 bài viết trong chủ đề này

Kính gửi bác Haithienha,

Bác haithienha ơi, cám ơn bác đã tư vấn và giúp em nhiều, bây giờ em lại làm phiền tiếp bác nữa rồi, nhưng cũng đành làm phiền mà thôi, hic.

Chẳng là thế này bác à, em đọc sách thấy, mệnh liêm trinh (vượng) như lá số em đã gửi cho bác thì sách tả, hình dáng của người này phải cao to, miệng rộng mắt lộ, hợp với võ cách... nhưng nếu vậy thì không đúng cho em rồi, em chỉ cao có 1,5 m và nặng chỉ chừng 39 kg thôi, mắt thì to, nhưng miệng nhỏ, vậy đâu hơp với mệnh liêm trinh, thêm vào đó nghề nghiệp là luật sư bác à. Nếu em sinh giờ Dần như trong trí nhớ của mẹ em từ trước tới h, thì cung phụ mẫu có vẻ không đúng với hoàn cảnh hiện tại của ba mẹ bác à.

Và em đã nghĩ có khi nào em sinh giờ Sửu, vào h này thì mệnh vô chính diệu

http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaS...reen&size=2

Nếu mệnh vôchínnhh diệu có thiên cơ xung chiếu thì có thể là người nhỏ con, thích những môn lý hoc, tâm linh.... nhưng sao em thấy mệnh vô chính diệu của em bạc quá và có vẻ không tốt lành gì, phá toái, riêu, thai, có vẻ dâm đãng quá, mà em thì k hề như thế... hơn nữa, nếu theo mệnh liêm trinh thì năm này tiểu hạn em rơi vào điền trạch phài chiyểnn nhà.... và năm nay em đang lục tục chuuển nhà, còn nếu theo mệnh vô chính diệu, tiểu hạn rơi vào cung thân cư phúc đức.... vậy thì có chuyển nhà k bác nhỉ, và lưu đại hạn rôi vào tài bạch....

Nhìn mệnh vô chính diệu, em cảm thấy bi quan quá bác à, tình duyên thì k, tử tức đáng sợ, tiền tài không có, điền trạch thì dễ có người cướp đoạt, huuu,

Bác xem, em mệnh thế nào hả bác, vô chính diệu hay là liêm trinh ạ? em cám ơn bác nhiều ạ.

Kính gửi bác Haithienha,

Bác haithienha ơi, cám ơn bác đã tư vấn và giúp em nhiều, bây giờ em lại làm phiền tiếp bác nữa rồi, nhưng cũng đành làm phiền mà thôi, hic.

Chẳng là thế này bác à, em đọc sách thấy, mệnh liêm trinh (vượng) như lá số em đã gửi cho bác thì sách tả, hình dáng của người này phải cao to, miệng rộng mắt lộ, hợp với võ cách... nhưng nếu vậy thì không đúng cho em rồi, em chỉ cao có 1,5 m và nặng chỉ chừng 39 kg thôi, mắt thì to, nhưng miệng nhỏ, vậy đâu hơp với mệnh liêm trinh, thêm vào đó nghề nghiệp là luật sư bác à. Nếu em sinh giờ Dần như trong trí nhớ của mẹ em từ trước tới h, thì cung phụ mẫu có vẻ không đúng với hoàn cảnh hiện tại của ba mẹ bác à.

Và em đã nghĩ có khi nào em sinh giờ Sửu, vào h này thì mệnh vô chính diệu

Nếu mệnh vôchínnhh diệu có thiên cơ xung chiếu thì có thể là người nhỏ con, thích những môn lý hoc, tâm linh.... nhưng sao em thấy mệnh vô chính diệu của em bạc quá và có vẻ không tốt lành gì, phá toái, riêu, thai, có vẻ dâm đãng quá, mà em thì k hề như thế... hơn nữa, nếu theo mệnh liêm trinh thì năm này tiểu hạn em rơi vào điền trạch phài chiyểnn nhà.... và năm nay em đang lục tục chuuển nhà, còn nếu theo mệnh vô chính diệu, tiểu hạn rơi vào cung thân cư phúc đức.... vậy thì có chuyển nhà k bác nhỉ, và lưu đại hạn rôi vào tài bạch....Nếu lá số giờ sửu ,tiểu hạn tại hợi có THIÊN ĐỒNG ,dù sáng sủa hay tốt đẹp vẫn phải thay đổi chổ ở hay việc làm ,THIÊN ĐỒNG là nam đẫu tinh sẽ xẩy ra từ 6 tháng của cuối năm .

Nhìn mệnh vô chính diệu, em cảm thấy bi quan quá bác à, tình duyên thì k, tử tức đáng sợ, tiền tài không có, điền trạch thì dễ có người cướp đoạt, huuu,

Bác xem, em mệnh thế nào hả bác, vô chính diệu hay là liêm trinh ạ? em cám ơn bác nhiều ạ.Thầy bói coi trong mạng chẳng khác thầy bói mù ,vì bói mà không hề thấy hình dạng tướng tá của thân chủ ra sao ! lại thêm người coi bói mà không biết mình sanh ra giờ nào cả ,thì quả là bói ra ma quét nhà ra rác vậy ? Tôi có nhớ cô hay hỏi về cách xem tử vi ,còn việc giải cho cả lá số của cô thì tôi chỉ xem qua lá số của cô đưa lên là giỜ DẦN .

Theo cô lá số nào đúng với những gì của gia đình cô hiện nay.

Theo cô lá số nào đúng với những gì của gia đình cô hiện nay.

Da cám ơn bác Haithienha, em đã chuyển nhà vào đấu tháng 5 âm lịch rồi bác ạ, nếu hạn thiên đồng thì chuyển nhà rồi, có còn chuyển việc hay không hả bác (đây là lá số h sửu);

Còn h Dần thì tiểu hạn điền trạch có thiên đồng, vậy cũng phải chuyển nhà bác ạ,mà em thì đã chuyển nhà rồi, sắp tới em định mở quán trà đạo để tụ họp anh em bà con tới chơi, vì em có ống kính thiên văn, muốnccácc bạn trên diển đàn tới quán ngắm sao trời, nhiưng hiện h thì chưa kiếm nhà để mở quán được.

Em bây h mù tịt, chả biết sinh h nào, mẹ bảo thì từ 3h tới 4h 30

Nếu lá số h sửu thì cha mẹ em có vẻ k yêu thương nhau và có vẻ hơi lăng loàn quá, mà thực tế thì k có việc đó, ba mẹ rất quấn quýt nhau, va yêu thương nhau, ba mẹ em là nghề giáo.

Còn nếu theo lá số h sửu thì có thể đúng.

Còn nếu theo h Dần, hìnhdaánngg của em, người có mệnh liêm trinh, thân hìnhccao to, và dù vượng địa hay đắc địa k duoc xem là người đẹp, thực tế thì em người nhỏ nhắn và ai củng bảo là mặt mũi sáng sủa đẹp đẽ và xinh xắn, nhưng nếu theo h sửu thì phải rất dâm đãng và hình thể cung như thế, mà mặt mũi em mọi người vẫn đánh giá là trong sáng,.. k lýnào là thế... hic

Hay là em gửi bác cái hỉnh của em, để bác xem và đoán em người thế nào, để em tả khuôn mặt em cho bác xem, mặt em hình trai xoan, da trắng xanh xao, mat sang...

hic em khong rõ em như thế nào bác ạ,

Hiệnttạii, thì em là luật sư, còn mạng liêm trinh thì hợp với võ cách, em chả biết nữa....

mong bác giúp em nhe, em cám ơn bác.

Da cám ơn bác Haithienha, em đã chuyển nhà vào đấu tháng 5 âm lịch rồi bác ạ, nếu hạn thiên đồng thì chuyển nhà rồi, có còn chuyển việc hay không hả bác (đây là lá số h sửu);THIÊN ĐỒNG ,có đặc tính như sau : thay đổi chổ ở hay công việc làm ,di chuyển đi xa v.v.

Còn h Dần thì tiểu hạn điền trạch có thiên đồng, vậy cũng phải chuyển nhà bác ạ,mà em thì đã chuyển nhà rồi, sắp tới em định mở quán trà đạo để tụ họp anh em bà con tới chơi, vì em có ống kính thiên văn, muốnccácc bạn trên diển đàn tới quán ngắm sao trời, nhiưng hiện h thì chưa kiếm nhà để mở quán được.Như vậy là cũng ứng với sao THIÊN ĐỒNG !

Em bây h mù tịt, chả biết sinh h nào, mẹ bảo thì từ 3h tới 4h 30

Nếu lá số h sửu thì cha mẹ em có vẻ k yêu thương nhau và có vẻ hơi lăng loàn quá, mà thực tế thì k có việc đó, ba mẹ rất quấn quýt nhau, va yêu thương nhau, ba mẹ em là nghề giáo.Theo tôi lá số của giờ sửu hợp với cô hơn , ( nhận định như thế nào mà cho rằng như vậy , cho tôi biết ,theo ý nghĩ của cô ? ) không thấy có ÂN QUANG -THIÊN QUÍ nằm đối chiếu ? bộ sao nầy là khắc tinh của ĐÀO-HỒNG đấy .

Còn nếu theo lá số h sửu thì có thể đúng.

Còn nếu theo h Dần, hìnhdaánngg của em, người có mệnh liêm trinh, thân hìnhccao to, và dù vượng địa hay đắc địa k duoc xem là người đẹp, thực tế thì em người nhỏ nhắn và ai củng bảo là mặt mũi sáng sủa đẹp đẽ và xinh xắn, nhưng nếu theo h sửu thì phải rất dâm đãng và hình thể cung như thế, mà mặt mũi em mọi người vẫn đánh giá là trong sáng,.. k lýnào là thế... hic

Hay là em gửi bác cái hỉnh của em, để bác xem và đoán em người thế nào, để em tả khuôn mặt em cho bác xem, mặt em hình trai xoan, da trắng xanh xao, mat sang... Cô quên nhận định về bộ sao ,Đại, Tiểu hao ? vì mệnh vô chính diệu ,có sao nầy và văn xương tọa thủ ,như vậy đúng với hình dáng cô mô tả ?

hic em khong rõ em như thế nào bác ạ,

Hiệnttạii, thì em là luật sư, còn mạng liêm trinh thì hợp với võ cách, em chả biết nữa....Cự môn xung chiếu , đắc địa hay vượng địa ,thì cũng là cách ,chuyên về hình luật ay pháp lý ? ( hay nói nhiều không , khoa trương ? )

mong bác giúp em nhe, em cám ơn bác.

Bác Haithienha ơi, thiệt cám ơn bác đã tư vấn.

Vậy cuối cùng em sinh h sửu.

Em thường đọc sách thấy, mệnh vô chính diệu thì không thọ lắm, thiệt đau buồn, mà em thì muốn thọ. em luôn mong muốn em sinh h dấn vì h đấy mệnh liêm trinh, người đàng hoàng đứng đắn, chứ vô chính diệu có riêu y cự môn có vẻ không được đàng hoàng thế nào bác ạ...

Năm nay hạn có sao thiên đồng, em đã chuyển nhà rồi, coi như đã ứng với hạn xấu.

Song Lưu đại vận của em nằm tại cung tử tức, có Thất sát + phục binh + thiên không+ Địa võng+ Địa không + Đia kiếp +Âm sát + nguyệt sát + Tả phù + Hữu bật.... vậy ra năm nay em xui xẻo lắm phải không bác, dường như có người rình rập hãm hại em phải không bác, em đang chờ ngày xui của em tới...

Nếu mình có thể biết trước, mình không thể tránh được sao hả bác? mong bác chỉ dẫn giúp em, em cám ơn bác nhiểu.

Haithienha hỏi:

hay nói nhiều không , khoa trương ?

Trùm đấy Hải ơi :P ! Bà Tám gọi bằng chị. Nhưng cố bé này không khoa trương. Dễ thương lắm,. Cô bé này nhờ anh giúp, nhưng anh bận quá! Hải giúp cô ấy giùm anh với.

Cảm ơn nhiều.

Anh bận quá! Không biết làm việc gì trước, việc gì sau nữa. Đành chơi game cho khuây khỏa. Vải tiếng nữa lại ra Hanoi rùi.

Bác Haithienha ơi, thiệt cám ơn bác đã tư vấn.

Vậy cuối cùng em sinh h sửu.

Em thường đọc sách thấy, mệnh vô chính diệu thì không thọ lắm, thiệt đau buồn, mà em thì muốn thọ. em luôn mong muốn em sinh h dấn vì h đấy mệnh liêm trinh, người đàng hoàng đứng đắn, chứ vô chính diệu có riêu y cự môn có vẻ không được đàng hoàng thế nào bác ạ...Tôi cũng mệnh vô chính diệu đây ! lại thêm hội đủ Đào-Hồng-Hỉ , nhưng riêng tôi thấy là tôi cũng đàng hoàng nết na lắm chứ !

Năm nay hạn có sao thiên đồng, em đã chuyển nhà rồi, coi như đã ứng với hạn xấu.

Song Lưu đại vận của em nằm tại cung tử tức, có Thất sát + phục binh + thiên không+ Địa võng+ Địa không + Đia kiếp +Âm sát + nguyệt sát + Tả phù + Hữu bật.... vậy ra năm nay em xui xẻo lắm phải không bác, dường như có người rình rập hãm hại em phải không bác, em đang chờ ngày xui của em tới... Đúng vậy ,những người xung quanh là bạn hữu ,cẩn thận một chút ,coi chừng ai đó có thể là đồng nghiệp không ? nhưng không đáng quan ngại vì nhập hạn tại phúc đức ,có giải thần -phượng các . Nếu hôm tháng 4 âl cô có bị xung đột với đồng nghiệp hay bạn bè gì xẩy ra không ? nếu có thì dự bị tháng 08-09 âl coi chừng bị kẻ tiều nhân mưu hại , nhưng theo tôi thấy việc nầy có liên quan đến giấy tờ ,pháp lý ,nên khi làm tại sỡ hay công việc liên quan đến nghề nghiệp ,nên xem xét cẩn thận phòng khi sơ sót ,bị kẻ tiểu nhân dòm ngó thọc cù lét !!! nhưng chỉ là chuyện nhỏ chỉ làm hơi bực mình khó chịu .

Nếu mình có thể biết trước, mình không thể tránh được sao hả bác? mong bác chỉ dẫn giúp em, em cám ơn bác nhiểu. Có thể ;tiểu nạn có thể phòng được nhưng đại nạn thì phải chờ xem cài đức để làm cái khiên che chở .

Cám ơn bác Haithienha đã giúp cho em,

Hic thầy ơi là thầy, thầy sướng quá hé, cứ đi ngao du suốt, đến cái quán của đệ tử thầy cũng k dòm ngó xíu nào, đáng ghét thiệt, hic nhưng mà cũng còn dễ thương khi cám ơn bác Haithienha.

Bác Haithienha đoán đúng rồi ạ, tháng 4 âm lịch vừa rồi, nguyên 1 tháng cãi nhau xích mích suót, và cụ thể thì hôm qua đồng nghiệp méc vốn với sếp làm em bị chửi tơi bời, em ghét nhất là đàn ông mà đi méc này méc kia y hệt đàn bà, bực mình vô cùng bác ạ, thực ra em sai thì người ta có cớ đễ méc chứ k phải là k sai, nhưng mà cách của họ đổ dầu đổ lửa, điện lắm bác à, em có những người bạn tốt lắm, mà sao cũng nhiều người ghét mình, kỳ thiệt. hic hic

Vậy là chừng tháng 8 em gặp hạn nữa rồi, hic

Bác à, hy vọng em sẽ qua khỏi cái nạn này.

Em cũng có người bạn đang lo lắng về số phận của bạn ấy, bác xem cụ thể là năm nay và cho đến năm sau thì bạn ấy gặp Họa gì và họa đó như thế nào, em cũng tập tành giải đoán thì thấy xấu quá, nhưng vì em đang học cách xem tử vi, nên rất là rối, bác giúp em cái HỌA của người bạn này là họa gì, họa cá nhân phải k bác và khi nào đến vậy bác, em cám ơn bác, thiệt là phiền bác.

Cám ơn bác Haithienha đã giúp cho em,

Hic thầy ơi là thầy, thầy sướng quá hé, cứ đi ngao du suốt, đến cái quán của đệ tử thầy cũng k dòm ngó xíu nào, đáng ghét thiệt, hic nhưng mà cũng còn dễ thương khi cám ơn bác Haithienha.

Bác Haithienha đoán đúng rồi ạ, tháng 4 âm lịch vừa rồi, nguyên 1 tháng cãi nhau xích mích suót, và cụ thể thì hôm qua đồng nghiệp méc vốn với sếp làm em bị chửi tơi bời, em ghét nhất là đàn ông mà đi méc này méc kia y hệt đàn bà, bực mình vô cùng bác ạ, thực ra em sai thì người ta có cớ đễ méc chứ k phải là k sai, nhưng mà cách của họ đổ dầu đổ lửa, điện lắm bác à, em có những người bạn tốt lắm, mà sao cũng nhiều người ghét mình, kỳ thiệt. hic hic

Vậy là chừng tháng 8 em gặp hạn nữa rồi, hic

Bác à, hy vọng em sẽ qua khỏi cái nạn này.

Em cũng có người bạn đang lo lắng về số phận của bạn ấy, bác xem cụ thể là năm nay và cho đến năm sau thì bạn ấy gặp Họa gì và họa đó như thế nào, em cũng tập tành giải đoán thì thấy xấu quá, nhưng vì em đang học cách xem tử vi, nên rất là rối, bác giúp em cái HỌA của người bạn này là họa gì, họa cá nhân phải k bác và khi nào đến vậy bác, em cám ơn bác, thiệt là phiền bác.

Lý ra tôi không thích xem cho những người nào khiếm diện ,tôi chỉ xem cho những người thuộc thành viên của diễn đàn nầy thôi ! nhưng thấy cô hỏi thế tôi chỉ khái lược sơ qua chứ không đi vào chi tiết nhé !

Cái hạn của ông nầy cũng thế năm nay cũng bị bạn bè chơi xấu ,hay bị đồng nghiệp kẻ tiểu nhân ám hại, nhưng so ra với cô ông nầy có lẻ bị nhức đầu hơn cô đấy ! cha chả ,năm tới thì thì càng nguy to hơn ,hung tinh vây quanh ,không chừng có tang ,nếu không coi chừng vướng vào pháp lý ,nếu nặng có thể vào Hotel nằm mà gỡ lịch .

hic cám ơn bác Haithienha, em cám ơn bác vô cùng.

Hic em xem, em tự giải đoán và đoán năm tới có chạy đằng trời thì cũng không thoát trong cái gọi là hotel, hịc hy vọng phúc của chính người bạnnày sẽ tốt... cứ hy vọng và cầu nguyện. nhưng bác à, người này là người tốt, trung thực thằng thắn, rất tốt bác ạ, em muốn giúp người bạn này tránh hạn chẳng biết giúp làm sao, bác Haithienha có cách nào không ạ?

Bác Haithienha à, em xem lá số này và tự giải năm nay người bạn này có tang, còn năm sau mới vào hotel, năm nay thì sẽ khó vào đó lắm... có cách gỉ giải cứu không bác, mong bác giúp, rất cám ơn bác.

hic cám ơn bác Haithienha, em cám ơn bác vô cùng.

Hic em xem, em tự giải đoán và đoán năm tới có chạy đằng trời thì cũng không thoát trong cái gọi là hotel, hịc hy vọng phúc của chính người bạnnày sẽ tốt... cứ hy vọng và cầu nguyện. nhưng bác à, người này là người tốt, trung thực thằng thắn, rất tốt bác ạ, em muốn giúp người bạn này tránh hạn chẳng biết giúp làm sao, bác Haithienha có cách nào không ạ? Cái nạn nầy có lẻ bạn cô tạo ra từ nhiều kiếp trước, nếu biết trước cái nạn sắp đến chỉ có cách dùng cái Năng của mình mà giải nạn, tạo thêm nhiều đức ,cẩn thận trong việc làm ,dòm trước ngó sau thì may ra nó nhẹ bớt đi .Sách nhà phật có nói rằng khi cái nghiệp nó đến đừng nên chạy trốn nó ,hảy đón nhận nó đừng oán hận than van ,khi hết hạn tự nó sẽ qua ,như người thiếu nợ trả xong hết nợ thì không ai theo đòi nữa.

Bác Haithienha à, em xem lá số này và tự giải năm nay người bạn này có tang, Tôi nghĩ vào năm tới thì đúng hơn .còn năm sau mới vào hotel, năm nay thì sẽ khó vào đó lắm... có cách gỉ giải cứu không bác, mong bác giúp, rất cám ơn bác.

Dạ, em cám ơn bác Haithienha ạ.

Hic sao mà cái hạn của bạn này xui quá, sang năm có thể bị đại tang, có thể bị vào hotel mà bóc lịch,

em xem cái vận vào cung thê, có tham lang hãm địa, lại gặp đủ bộ Tuế Hổ Phù, em đoán sang năm thế nào vợ của bạn cũng cắm sừng bạn hoặc phản bpộii và ly dị bạn, em đoán thế có sai k bác? nếu vậy thì sao mà xui quá vậy bác?

Chẳng nhẽ số của bạn này đến lúc tận rồi sao bác?

Không có cách giải phải k bác?

Có phải việc nếu bạn biết được những chuyện xui của bạn thì bạn sẽ vượt qua được phải không bác?

Hoặc phong thủy có cách giải số k bác?

Mà thực ra nếu đã là mệnh thì k tránh được rồi, có chăng nó giảm nhẹ đi mà thôi phải không bác?

Suốt ngày làm phiển bác, hic thiệt chẳng biết tạ ơn bác bằng cách nào đây, cám ơn bác lắm.

Dạ, em cám ơn bác Haithienha ạ.

Hic sao mà cái hạn của bạn này xui quá, sang năm có thể bị đại tang, có thể bị vào hotel mà bóc lịch,

em xem cái vận vào cung thê, có tham lang hãm địa, nhưng có TRIỆT trấn hy vọng không đến nỗi quá tệ . lại gặp đủ bộ Tuế Hổ Phù, em đoán sang năm thế nào vợ của bạn cũng cắm sừng bạn hoặc phản bpộii và ly dị bạn, em đoán thế có sai k bác? nếu vậy thì sao mà xui quá vậy bác? không dám nói thế loose lip sink ship ?

Chẳng nhẽ số của bạn này đến lúc tận rồi sao bác? có câu nhà sập thì bìm bìm nó leo .

Không có cách giải phải k bác?

Có phải việc nếu bạn biết được những chuyện xui của bạn thì bạn sẽ vượt qua được phải không bác?

Hoặc phong thủy có cách giải số k bác?cái nầy hỏi anh Thiên Sứ ! có thể tán tài tiêu tai ?

Mà thực ra nếu đã là mệnh thì k tránh được rồi, có chăng nó giảm nhẹ đi mà thôi phải không bác?đồng ý .

Suốt ngày làm phiển bác, hic thiệt chẳng biết tạ ơn bác bằng cách nào đây, cám ơn bác lắm.

Bác ui là bác, cái thành ngữ của bác ý nói em đừng có hớ hênh trong lời nói, kẻo tiết lộ thiên cơ phải k bác?

hic, bác ơi là bác, nếu cái vận của người ta vậy thì đúng như bác nói là nhà sập thì bìm bịp nó leo chứ sao, hic vậy thì cái luận cái sao đó là đúng chứ bác, vì em thấy bộ sao bên vợ của người này cũng có bộ sao say goodbye đó bác hic.

À, hiện h người bạn này cũng chưa có con, dù tuổi lớn rồi, vậy sau này có con k bác? vànếuu có thì khi nào hả bác?

bác biết là hạn của người này xấu quá trời trong nắm nữa phải k bác? à bác à nếu có vào hotel thì khi nào ra hả bác, 1 tháng hay 4 năm hả bác?

Bác chỉ nốt giúp em, em cám ơn bác nhiều.

Bác ui là bác, cái thành ngữ của bác ý nói em đừng có hớ hênh trong lời nói, kẻo tiết lộ thiên cơ phải k bác? :)

hic, bác ơi là bác, nếu cái vận của người ta vậy thì đúng như bác nói là nhà sập thì bìm bịp nó leo chứ sao, hic vậy thì cái luận cái sao đó là đúng chứ bác, vì em thấy bộ sao bên vợ của người này cũng có bộ sao say goodbye đó bác hic. :D

À, hiện h người bạn này cũng chưa có con, dù tuổi lớn rồi, vậy sau này có con k bác? vànếuu có thì khi nào hả bác? cô đúng là GOSSIP GIRL chuyện riêng của người ta mà !

bác biết là hạn của người này xấu quá trời trong nắm nữa phải k bác? à bác à nếu có vào hotel thì khi nào ra hả bác, 1 tháng hay 4 năm hả bác? Tôi nghĩ là không lâu có thể xẩy ra vào 6 tháng cuối của năm tới ,qua năm mẹo thì tai qua nạn khỏi ,nhưng gốc đại hạn của ông ta còn xấu quá ,đeo đẳng anh ta suốt thập niên nầy .

Bác chỉ nốt giúp em, em cám ơn bác nhiều.

Bác Haithienha à, cám ơn bác vô cùng, bây giờ em nghĩ em nên tốt bụng là không làm phiền bác một thời gian ngắn, ngàynnào bác cũng trả lời cho em hết, thiệt là tội bác thiệt, bác nghỉ ngơi đi bác ha, vài hôm nữa bác chỉ giáo cho em tiếp ha, đa tạ bác.

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay