Mạnh Đại Quân

Sách của thầy Thiên Sứ

182 bài viết trong chủ đề này

Cảm ơn bạn. Xin lỗi vì giao hàng trễ

HTH

Hôm qua nhận được sách chuyển từ HTH rồi. Cảm ơn. Còn cuốn Lục Thập Hoa Giáp khi nào có chuyển giùm luôn nhé, HTH.

Em đã chuyển khoản vào TK của anh rồi, khi nào có đủ sách anh chuyển cho em nhé.

Cảm ơn anh nhiều.

Thanhdc.

LeDien đã chuyển vào TK của Bác vào sáng nay rồi. Nhờ Bác kiểm tra giúp nhé.

Cám ơn Bác nhiều.

Trong tuần tới, HTH sẽ chuyển nốt cuốn HÀ ĐỒ cho ACE đăng ký mà lần giao trước còn thiếu.

Tiền thừa, HTH sẽ chuyển trả vào TK cho mọi người, đặc biệt là anh ledien, chuyển nhiều quá.

Alô , sách của SP Thiên Sứ "Ngon Bổ Rẻ", giao hàng tận nơi đây ! Đăng ký tiếp đi nào !

Trong tuần tới, HTH sẽ chuyển nốt cuốn HÀ ĐỒ cho ACE đăng ký mà lần giao trước còn thiếu.

Tiền thừa, HTH sẽ chuyển trả vào TK cho mọi người, đặc biệt là anh ledien, chuyển nhiều quá.

Alô , sách của SP Thiên Sứ "Ngon Bổ Rẻ", giao hàng tận nơi đây ! Đăng ký tiếp đi nào !

Hi. Thấy HTH cảnh cáo bán sách cho sư phọ vừa thấy ngán ngẩm vừa thấy buồn cưới quá! :lol: :lol: :lol: .

Không sao. Để sư phọ gửi thêm cái cồng chiêng Tây Nguyên gõ lên cho thêm phần xôm tụ. :lol: :lol: :lol:

Hihi, sách của Sư Phụ toàn đưa lên mạng, vừa tiện download đọc trên máy tính, lại không mất tiền. Quen free rồi đâm ra hơi khó bán chút thôi. Nhưng dứt điểm là không có sách nào giảm giá !

Hic, con thì con thấy ngán ngẩm ở điểm khác cơ ! đã nói thế rồi ...thì......... ...là..............mà..................................................

Hi. Thấy HTH cảnh cáo bán sách cho sư phọ vừa thấy ngán ngẩm vừa thấy buồn cưới quá! :lol: :lol: :lol: .

Không sao. Để sư phọ gửi thêm cái cồng chiêng Tây Nguyên gõ lên cho thêm phần xôm tụ. :lol: :lol: :lol:

Anh HTH cho em đăng ký một bộ, em đã chuyển vào TK của anh rồi. Anh kiểm tra giúp em nhé. Cám ơn anh nhiều! :lol:

Địa chỉ của em:

192 Lê Hồng Phong - TP. Buôn Ma Thuột - Tỉnh DakLak

Chào Em,

Cảm ơn Em nhiều. Anh đợi thêm cuốn Hà Đồ rồi gửi luôn cho Em nhé.

Em PM cho Anh tên đầy đủ, số ĐT để Anh chuyển sách vào cho Em. Chúc Em mau chóng học PTLV thành công, bởi nhiều người nổi tiếng ở đây đọc sách của Sư Phụ mà thành công.

Anh HTH cho em đăng ký một bộ, em đã chuyển vào TK của anh rồi. Anh kiểm tra giúp em nhé. Cám ơn anh nhiều! :lol:

Địa chỉ của em:

192 Lê Hồng Phong - TP. Buôn Ma Thuột - Tỉnh DakLak

Cám ơn anh Hải. Em đã nhận được 4 quyển rồi, còn 2 quyển hà đồ và bí ẩn lục thập hoa giáp khi nào có anh có anh gửi cho em nhé. Lần trước em chuyển anh 320k, nếu anh chuyển sách làm 2 lần thì chi phí phát sinh thêm bao nhiêu anh cứ pm em xin chuyển vào tk của anh.

Chào Bác HTH,

Sao chưa thấy Bác chuyển sách cho LD với, chờ dài cả cổ rồi đây.

Số tèng thừa Bác có thể để đấy giúp LD sau này mua một vài cuốn sách khác của Thầy, không phải chuyển đi chuyển lại nhọc công lắm. Vả lại LD cũng ở xa nên gửi một lần cho tiện.

Đang đợi sách Bác chuyển để nghiềng đây.

Cám ơn Bác nhiều.

HTH mới nhận được sách ngày hôm qua, hôm nay sẽ đóng và gửi vào cho LD. Nhưng còn phải đi copy cho bạn cuốn Lục thập, thôi thì ráng đợi thêm vài ngày nhá.

Chào Bác HTH,

Sao chưa thấy Bác chuyển sách cho LD với, chờ dài cả cổ rồi đây.

Số tèng thừa Bác có thể để đấy giúp LD sau này mua một vài cuốn sách khác của Thầy, không phải chuyển đi chuyển lại nhọc công lắm. Vả lại LD cũng ở xa nên gửi một lần cho tiện.

Đang đợi sách Bác chuyển để nghiềng đây.

Cám ơn Bác nhiều.

Hoàng triều Hải có thể chọn cho tôi mỗi thứ 10 cuốn đóng thùng niêm phong lại và ghi câu: Sách ế - không phát hành được.

Sau đó ghi tiếp câu nói nổi tiếng của bà Lan (Lệ) - trưởng ban kinh doanh Cty phát hành sách Phương Nam:

"Sách của anh lập luận không chặt chẽ nên chúng tôi không phát hành".

Câu tiếp:

"Đồng ý với ý kiến của biên tập viên và phòng biên tập. Không in cuốn "Tìm về cội nguồn Kinh Dịch"

Ký tên:

Lê Hoàng/

Giám đốc nhà xuất bản Trẻ.

Để tôi làm kỷ niệm.

Kính cụ Thiên Sứ

Sau đó ghi tiếp câu nói nổi tiếng của bà Lan (Lệ) - trưởng ban kinh doanh Cty phát hành sách Phương Nam:

Ai bảo cụ cách tân phá lối cổ nên bị phản ứng :lol: :lol: :lol:

Cụ có cái nghiệp nên câu này còn may cụ mà chỉ có cái duyên như liêm trinh khi vì tâm huyết mà mang chữ đi gửi sau đó cụ lại bị phán - Nó ăn cắp sách của tôi-thì khốn khổ đấy cụ a!!!!!!!! :lol: :lol: :lol: ;) :wub:

Kính cụ

Kính cụ Thiên Sứ

Ai bảo cụ cách tân phá lối cổ nên bị phản ứng :lol: :lol: :lol:

Cụ có cái nghiệp nên câu này còn may cụ mà chỉ có cái duyên như liêm trinh khi vì tâm huyết mà mang chữ đi gửi sau đó cụ lại bị phán - Nó ăn cắp sách của tôi-thì khốn khổ đấy cụ a!!!!!!!! :lol: :lol: :lol: ;) :wub:

Kính cụ

Hi! Bác Liêm Trinh thân mến.

Không biết 300 năm sau ai là người nhận bản quyền cuốn "Tìm về cội nguồn Kinh Dịch" của tôi. Chứ bây giờ, cả cái "hầu hết" và "Cộng đồng" không có bản mặt nào đủ khả năng để nhận là tác giả cuốn này, mặc dù Thiên Sứ sẵn sàng tặng không.

Cái sự tích nó thế này:

Ôm bản thảo đi lang thang gần 20 nhà Xuất Bản xin giấy phép đều bị từ chối. Một cậu em rể làm quan vừa vừa, nói: Anh cần có một giáo sư, tiến sĩ đứng tên chung tác phẩm thì may ra mới được in. Tôi trả lời ngay: Anh sẵn sàng tặng không cuốn sách này cho họ đứng tên luôn để xuất bản. Miễn cuốn sách được in. Chẳng ma nào dám. Mặc dù không thiếu các bản mặt giáo sư đi đạo công trình của sinh viên. Cái này báo đăng hẳn hoi, chứ không phải nhà em bịa ạ. Người ta có thể ăn cắp những cái gì mang tính phổ biến từ bóp tiền, xe máy, thậm chí có thể ăn cắp cả kỹ thuật chế tạo bom nguyên tử. Nhưng chẳng ai ăn cắp Kim Tự Tháp rồi nhận mình là tác giả cả. :wub: :wub: :wub:

Đó là lý do mà em tin rằng: Tất cả các bản mặt của cái đám "hầu hết" và "cộng đồng", chẳng ai dám ăn cắp bản quyền của nhà em cả. :D :lol: :lol: . Làm gì đủ trình đô mà ăn cắp cơ chứ.

Dạ Sư Phụ.

Hoàng triều Hải có thể chọn cho tôi mỗi thứ 10 cuốn đóng thùng niêm phong lại và ghi câu: Sách ế - không phát hành được.

Câu tiếp:

"Đồng ý với ý kiến của biên tập viên và phòng biên tập. Không in cuốn "Tìm về cội nguồn Kinh Dịch"

Ký tên:

Lê Hoàng/

Giám đốc nhà xuất bản Trẻ.

Để tôi làm kỷ niệm.

Dạ Sư Phụ.

Ủa làm thiệt hả? :)

anh HTH để cho PH một bộ nhé. Đến hôm nay mới đọc mục này, không biết liên lạc với anh như thế nào, PH ở HN có thể qua gặp anh để mua sách.

chào PH,

Bạn liên lạc với mình qua số 0903420020

Xin cảm ơn

anh HTH để cho PH một bộ nhé. Đến hôm nay mới đọc mục này, không biết liên lạc với anh như thế nào, PH ở HN có thể qua gặp anh để mua sách.

Gửi Bác HTH,

LeDien muốn nói điều này lâu, nhưng lu bu quá quên mất: Số tiền dư Bác chuyển luôn cho LD một bộ nữa, thiếu đủ bao nhiêu Bác thông báo giúp với.

Một bộ để đọc, một bộ để kỹ niệm.

Vâng, thế thì sẽ chuyển cho Bác 2 bộ. Cảm ơn bác nhiều.

Gửi Bác HTH,

LeDien muốn nói điều này lâu, nhưng lu bu quá quên mất: Số tiền dư Bác chuyển luôn cho LD một bộ nữa, thiếu đủ bao nhiêu Bác thông báo giúp với.

Một bộ để đọc, một bộ để kỹ niệm.

Cảm ơn Phuoc Huê, sáng nay đã nhiệt tình tới tận VP công ty của HTH để mua sách của SP. Cảm ơn bạn đã ủng hộ.

Nhân có nhời đóng góp của Phước Huê, nên HTH nghĩ ra cách là thay đổi quả chữ ký của HTH, thôi thì lại "tùy duyên" vậy.

HTH PR độc đáo nhỉ ? Đúng là business pro nhá !

hé hé, tại vì topic này không sticky được nên cháu cứ chỗ nào cũng post 1 bài là lập tức có cái đường link.

HTH PR độc đáo nhỉ ? Đúng là business pro nhá !

hé hé, tại vì topic này không sticky được nên cháu cứ chỗ nào cũng post 1 bài là lập tức có cái đường link.

Anh Hoàng Triệu Hải hình như hơi vi phạm nội quy của diễn đàn nhé.

hehe.

Anh gửi nốt cho Phuong2t cuốn : Hà Đồ trong văn minh lạc việt nha.

Cảm ơn anh.

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay