Mạnh Đại Quân

Sách của thầy Thiên Sứ

182 bài viết trong chủ đề này

Anh hoangtrieuhai ơi, cho em hỏi sách của bác Thiên Sứ còn bán ở văn phòng không vậy a? Địa chỉ của văn phòng ở HN là 1A Đặng Dung, phường Trúc Bạch, quận Ba Đình hả a?

Em cảm ơn anh.

VP ở HN đã chuyển về:

A2, ngõ 30 Trần Quang Diệu, Đống Đa, Hà Nội

1 person likes this

VP ở HN đã chuyển về:

A2, ngõ 30 Trần Quang Diệu, Đống Đa, Hà Nội

Vâng em cảm ơn ạ

Đừng hứa trc kẻo lại quên. Bao h đến thì đến thôi, trung tâm luôn mở cửa.

Có sách tử vi thầy Thiên Sứ đang viết tại ĐÂY, bạn có thể đăng ký luôn nếu muốn.

Bạn CCB đăng ký giùm mình 1 cuốn "Tử Vi Lạc Viêt" nhé. Mình vào trang đó đăng ký k được. Cám ơn bạn.

Anh CCB đăng ký giúp em một quyển nhé. Em có đọc qua phần trao đổi học thuật nhưng k post bài được nên lần mò vào đây. Tiền nong như nào anh báo em với nhé. Nhà anh với nhà em đều ở HD nên chắc em chuyển nhanh thui ạ, hiihii,

Cảm ơn anh nhiều!

Mình muốn mua các cuốn sách này của Sư Phụ, vậy Văn phòng ở A2, ngõ 30 Trần Quang Diệu có không? Nếu đặt mua trong Sài Gòn và chuyển ra HN thì hết tất cả bao nhiêu, mình sẽ chuyển khoản vào TK của hoangtrieuhai

Mình muốn mua các cuốn sách này của Sư Phụ, vậy Văn phòng ở A2, ngõ 30 Trần Quang Diệu có không? Nếu đặt mua trong Sài Gòn và chuyển ra HN thì hết tất cả bao nhiêu, mình sẽ chuyển khoản vào TK của hoangtrieuhai

Hết sạch rồi - sau 10 năm phát hành. Chú lấy trên mạng xuống và in photocoppi. In màu cũng rẻ hơn mua. Hôm nào gặp tôi ký tặng..

Hết sạch rồi - sau 10 năm phát hành. Chú lấy trên mạng xuống và in photocoppi. In màu cũng rẻ hơn mua. Hôm nào gặp tôi ký tặng..

Vâng, cám ơn Sư phụ

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay