Như Nguyệt

Tuổi Vợ Và Tuổi Chồng Có Khắc Nhau Không?

4 bài viết trong chủ đề này

Chào các bạn, mình năm nay 23 tuổi tức là tuổi Đinh Mẹo, ông xã tuổi Nhâm Tuất 28 tuổi,Mình và Ông xã hiện tại vẫn hạnh phúc. Năm nay mình sẽ sinh con gái đầu lòng, vậy con gái mình sẽ là tuổi sửu. Cho mình hỏi tuổi mình và ông xã có hợp không,có kỵ nhau và hạnh phúc lâu dài không. Con gái mình tuổi sửu có kỵ với tuổi cha hay mẹ không. Mong các bạn có am hiểu giải thích giúp mình với.

Chào các bạn, mình năm nay 23 tuổi tức là tuổi Đinh Mẹo, ông xã tuổi Nhâm Tuất 28 tuổi,Mình và Ông xã hiện tại vẫn hạnh phúc. Năm nay mình sẽ sinh con gái đầu lòng, vậy con gái mình sẽ là tuổi sửu. Cho mình hỏi tuổi mình và ông xã có hợp không,có kỵ nhau và hạnh phúc lâu dài không. Con gái mình tuổi sửu có kỵ với tuổi cha hay mẹ không. Mong các bạn có am hiểu giải thích giúp mình với.

ve mang thi khong hop vi chong ban mang thuy con ban mang hoa 

nhung vi thuy khac hoa nen cung coi la duoc 

con ve con cai 

ban nen sinh con vao nam dan 

nam hoi nam mui 

thi se tot 

Cố gắng viết bài có dấu đi bạn ơi!

Theo Lạc Thư Hoa Giáp, tuổi Nhâm Tuất mạng Thiên Thượng Hoả, Đinh Mão Giáng hạ Thuỷ. Thiên can Nhâm chồng hợp Đinh của vợ là rất tốt. Ngược lại mạng vợ Thuỷ khắc chồng Hoả thì ko tốt. Nên sinh con út năm Canh Dần 2010 nếu kịp, ko thì năm Tân Mão 2011 sẽ hoá giải khắc mạng của 2 vợ chồng, gia đạo ổn định, kinh tế đi lên!

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay