Dai Lam Moc

Cháu Xin Nhờ Các Bác Coi Giúp Hạn Năm Nay.

5 bài viết trong chủ đề này

Cháu chào bác haithienha!

Cách đây không lâu cháu đã từng được bác tư vấn giúp.

Chắc có lẽ bác không nhớ rõ vì bác xem giúp nhiều người quá. Hihihi

Cháu đang du học ở USA. Trong khoảng thời gian này, có nhiều việc xảy đến bất ngờ với cháu, tốt có, xấu có. Đôi khi cháu cũng thấy lạc lõng vì thế bác có thể xem giúp cháu hạn năm nay được không ạ?

Nhìn qua lá số thì tính theo âm lịch là năm nay cháu 21 tuổi nhưng cháu không biết là khi bước qua năm Dần là cháu 22 tuổi hay phải tính đúng đến ngày sinh nhật năm sau của cháu thì cháu mới 22 tuổi nữa?

Cháu xin nhờ bác giúp cháu xem hạn năm 21 và 22 tuổi nhé!

Link lá số của cháu: http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaS...reen&size=2

1/ Về nhà đất và tài bạch. Sắp tới cháu phải quyết định nhiều việc cũng quan trọng. :rolleyes:

2/ Về sức khỏe của cháu. Dạo này cháu bệnh liên miên. :blink:

3/ Về gia đạo.

4/ Và học hành.

Cháu biết là cháu nhờ bác xem hơi nhiều nhưng cháu mong bác giúp cháu ạ!

Cháu xin cám ơn bác nhiều lắm!

Chúc bác và gia đình an khang!

Có phải cậu được sinh ra ở THÁI ko?

Cho biết nơi chôn nhau, cắt rốn để xác định múi giờ nhé.

Cháu chào bác haithienha!

Cách đây không lâu cháu đã từng được bác tư vấn giúp.

Chắc có lẽ bác không nhớ rõ vì bác xem giúp nhiều người quá. Hihihi

Cháu đang du học ở USA. Trong khoảng thời gian này, có nhiều việc xảy đến bất ngờ với cháu, tốt có, xấu có. Đôi khi cháu cũng thấy lạc lõng vì thế bác có thể xem giúp cháu hạn năm nay được không ạ?

Nhìn qua lá số thì tính theo âm lịch là năm nay cháu 21 tuổi nhưng cháu không biết là khi bước qua năm Dần là cháu 22 tuổi hay phải tính đúng đến ngày sinh nhật năm sau của cháu thì cháu mới 22 tuổi nữa?

Cháu xin nhờ bác giúp cháu xem hạn năm 21 và 22 tuổi nhé!

Link lá số của cháu: http://www.lyhocdongphuong.org.vn/apps/LaS...reen&size=2

1/ Về nhà đất và tài bạch. Sắp tới cháu phải quyết định nhiều việc cũng quan trọng. :rolleyes: /năm tới thì tốt năm nay thì không nên ,nếu năm tới có định tậu nhà cửa thì tốt ,năm nay thì tiền bạc thất thoát ra nhiều hơn vô ,nếu có làm ăn đầu tư thì cẩn thận,thua lỗ to hay bị lường gạt bị phá sản .

2/ Về sức khỏe của cháu. Dạo này cháu bệnh liên miên. :blink: năm nay sức khỏe kém là phải năm tới sẽ khỏe hơn .

3/ Về gia đạo.nếu có vợ rồi thì năm tới có hỷ sự ,nếu chưa vợ thì năm tới vợ có chửa

4/ Và học hành. năm nay việc học thì tốt có thi cũng đỗ ,năm tới thì kém hơn .

Cháu biết là cháu nhờ bác xem hơi nhiều nhưng cháu mong bác giúp cháu ạ!

Cháu xin cám ơn bác nhiều lắm!

Chúc bác và gia đình an khang!

Có phải cậu được sinh ra ở THÁI ko?

Cho biết nơi chôn nhau, cắt rốn để xác định múi giờ nhé.

Dạ thưa bác!

Cháu sinh ra ở Sài Gòn - Việt Nam ạ! Hihihi

Sao bác lại nghĩ là cháu sinh ra ở Thái thế?

Cháu cám ơn bác haithienha đã xem giúp cháu. Nhưng bác cho cháu hỏi thêm vì có vài điểm cháu chưa rõ ạ.

1/ "Năm tới" theo ý bác tức là năm Dần hay năm Mão ạ? Qua Tết cháu mua nhà thì có được hay không? Cháu không biết là có tính tới đúng ngày sinh của cháu thì mới là qua 1 tuổi hay không? Ví dụ: Cháu sinh tận tháng 9 âm lịch, vậy tức là đến tháng 9 năm Dần cháu mới 22 tuổi hay chỉ cần bước qua đầu năm Dần là tính cháu 22 tuổi rồi ạ?

2/ Dạ, cái này thì cháu cũng mong vậy vì năm nay cháu te tua quá! Sụt tận 8kg.

3/ Dạ, cái về gia đạo này là cháu thắc mắc nhất. Bác nói: "nếu có vợ rồi thì năm tới có hỷ sự ,nếu chưa vợ thì năm tới vợ có chửa" . Thưa, có vợ rồi làm sao có hỷ nữa ạ? Mà chưa vợ thì làm sao vợ có thai được? Hihihi... Chắc do vội quá mà bác ghi nhầm câu này chăng? Ở phần này, ý cháu muốn hỏi về cha mẹ của cháu thôi ạ chứ cháu mới 21 tuổi cưới xin gì sớm vậy, hehe! :rolleyes:

4/ Dạ, về học hành thì cháu cũng phải cố gắng hơn nhiều rồi. Hihihi...

Thưa bác! Cháu xin hỏi bác thêm cái này, chỉ là cháu muốn xem xem cháu suy luận đúng không, "múa rìu qua mắt thợ", mong bác haithienha đừng phật ý nhé! :lol:

1/ Có phải hạn của cháu gặp Thiên Không nên bác cho lời khuyên là cẩn thận trong làm ăn, đúng không ạ?

2/ Sức khỏe thì có địa kiếp chiếu nên suy yếu là phải.

Hihi, cháu chỉ qua loa 1 tí. Mong bác đừng nghĩ gì nhé! :blink:

Mong bác tư vấn thêm.

Cháu cám ơn bác nhiều!

P/s: bác đang ở bang nào ở USA thế ạ?

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay