lasalle

Kính Nhờ Bác Haithienha Xem Tử Vi

8 bài viết trong chủ đề này

Lá số

Chào bác,

Cháu xin hỏi: năm nay, hay khi nào, cháu có thể lập gia đình? chồng cháu ra sao? có nhiều tuổi hơn cháu? và có hạnh phúc?

Số cháu sau có giàu có? có nhờ chồng? năm nay, cháu có thể có nhà riêng?

Cháu xin cám ơn.

Lá số

Chào bác,

Cháu xin hỏi: năm nay, hay khi nào, cháu có thể lập gia đình? chồng cháu ra sao? có nhiều tuổi hơn cháu? và có hạnh phúc?

Số cháu sau có giàu có? có nhờ chồng? năm nay, cháu có thể có nhà riêng?

Cháu xin cám ơn.

Lá số

Chào bác,

Cháu xin hỏi: năm nay, hay khi nào, cháu có thể lập gia đình? chồng cháu ra sao? có nhiều tuổi hơn cháu? và có hạnh phúc? Năm nay kết hôn thì năm tới có tin vui. Chồng sau có dạng thân hình hơi cao thô, da ngăm hơi xám, mắt lộ, vai lệch hay có tật ở vai, thường là con trưởng, tánh tình nóng nảy, có sức khỏe kiến thức và mưu trí nhưng hay kiêu căng tự đắc, sau cũng có chút danh nhưng không cao không đúng với thực tài. Vợ chồng thường gặp nhau ở xa mà nên duyên, nều không cũng phải có 1 thời gian ly cách thì mới bền duyên, chồng có thể là quân nhân hay làm những việc liên quan đến luật, chính trị. Nên kết hôn muộn để tránh hình khắc chia ly

Số cháu sau có giàu có? có nhờ chồng? năm nay, cháu có thể có nhà riêng? Số này tiền bạc kiếm được cũng nhiều nhưng không có tay giữ của, ăn xài chi tiêu không tính toán về hậu vận mới khá giả, nếu lấy chồng xa quê hay đi xa lập nghiệp thì càng khá và sống thọ. Số có thể nhờ chồng, năm nay có nhà đấy hay không thì không biết, nhưng có sự di dời chỗ ở hay công việc và được người lớn giúp đỡ về tài lộcvào những tháng cuối năm, số sau cũng được nhờ chồng

Cháu xin cám ơn.

lasalle thân mến, trong khi chờ bác haithienha luận giải xin góp ý 1 chút về những câu hỏi bạn đưa ra để học hỏi kinh nghiệm, bạn chờ bác lên tư vấn cho chính xác nhé, thân chào!

Kính mong được bác sửa bài giúp cháu...

lasalle thân mến, trong khi chờ bác haithienha luận giải xin góp ý 1 chút về những câu hỏi bạn đưa ra để học hỏi kinh nghiệm, bạn chờ bác lên tư vấn cho chính xác nhé, thân chào!

Kính mong được bác sửa bài giúp cháu...

Cám ơn bạn Qt lắm.

Bác haithienha ơi, bác rãnh thì xem giúp cháu.

Kính nhờ bác xem cho cháu lại.

Quốc Tuấn đã xem cho cháu đầy đủ không có gì đễ nói thêm .

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để bình luận

Bạn phải là một thành viên để tham gia thảo luận.

Tạo một tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Dễ thôi!

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay